Rarraba ruwan tabarau masu inganci a cikin ƙasashe 60 daban-daban na duniya, HANN Optics shine masana'antar kera na'urorin gani na kowane zagaye da ke Danyang, China. Mu ruwan tabarau ana kerarre kai tsaye daga mu masana'anta kuma ana jigilar su zuwa ga abokanmu a cikin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Rasha, Afirka, Turai, Latin Amurka da Arewacin Amurka. Muna alfahari da iyawarmu don ƙirƙira da kuma rarraba samfuranmu masu inganci.
Muna kera ruwan tabarau iri-iri a cikin shukarmu a Danyang, yana ba da tabbacin isar da samfuran abin dogaro, inganci da sabis tare da ingantaccen tallafin sadarwa.
Yana kiyaye mu gaba da ci gaban kasuwa da canje-canje, yana ba mu damar daidaitawa da sabbin yanayi da samar da damammaki a duk inda aka sami gibi a kasuwa. Muna saka hannun jari a cikin bincike, haɓakawa da fasaha don sadar da samfura masu inganci da sabbin sabis na duniya.
Albarkatun ƙungiyar mu daga sabis na fasaha, sabbin R&Ds, horon samfura da albarkatun talla don biyan buƙatun kasuwancin ku, mai sa ƙungiyar mu gaba ɗaya ta zama naku.