Ƙungiyarku Tana Samun Girma Tare da Mu A Matsayin Abokin Hulɗa
Amfanin Abokan Hulɗa
Lokacin da kuka zaɓi HANN, kuna samun da yawa fiye da ingantattun ruwan tabarau.A matsayin abokin ciniki mai ƙima, za ku sami damar samun goyan bayan matakai da yawa wanda zai iya yin tasiri wajen gina alamar ku.Albarkatun ƙungiyar mu daga sabis na fasaha, sabbin R&Ds, horon samfura da albarkatun talla don biyan buƙatun kasuwancin ku, mai sa ƙungiyar mu gaba ɗaya ta zama naku.
Tawagar HANN na kwazo da ƙwararrun ƙwararrun sabis na abokin ciniki suna da ƙwarewa don amsa duk tambayoyinku cikin sauri.
Ƙungiyar sabis ɗinmu na fasaha za ta samar da mafita gare ku da abokin cinikin ku idan duk wani batu na fasaha tare da samfurori ya taso.
Ma'aikatan tallace-tallacenmu na duniya shine wakilin asusun ku na sirri don bukatun kasuwancin ku na yau da kullun.Wannan mai sarrafa asusun yana aiki azaman wurin tuntuɓar ku - tushe guda ɗaya don samun damar albarkatu da tallafin da kuke buƙata.Ƙungiyarmu ta tallace-tallace tana da horarwa sosai, tare da ilimin samfurori da bukatun kowace kasuwa.
Ƙungiyar R&D ɗinmu tana ci gaba da haɓaka sandar ta hanyar tambayar "Idan me?"Muna gabatar da sabbin samfura tare da sabbin fasahohi a cikin kasuwa don biyan buƙatun abokin cinikin ku koyaushe.
Gina alamar ku tare da alamar HANN na inganci.Muna ba abokan cinikinmu babban ɗakin karatu na kayan talla don tallafawa tallan ku da shirye-shiryen siye.
Shirin tallanmu ya ƙunshi ɗimbin ɗimbin wallafe-wallafe, nunin kasuwanci da nunin hanya waɗanda ke nufin ciniki da masu sauraron mabukaci.
HANN yana shiga cikin manyan nunin gani na gani da yawa a duk faɗin duniya tare da saka hannun jari a cikin mujallu na masana'antu don ba abokan tarayya da abokan ciniki bayanan farko game da fasahar ruwan tabarau da ci gaban samfur.A matsayin ɗaya daga cikin amintattun alamar gani a duniya, HANN kuma tana haɓaka kyakkyawar kulawar hangen nesa zuwa sassa daban-daban na duniya ta hanyar samar da abun ciki na ilimi.